Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili January 30,2022

Filed in Michezo by on 30/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili January 30,2022

➡️Tanzania – Azam Sports Federation Cup (ASFC)
16:00 Biashara Mara vs Mbeya Kwanza FC
16:00 African Lyon FC vs Kagera Sugar FC
16:00 African Sports vs Mtibwa Sugar FC
16:00 Tanzania Prisons vs Rhino Rangers
16:00 Geita Gold FC vs Tunduru Korosho
19:00 Simba SC Vs Dar City

➡️England – Championship
16:30 Derby County vs Birmingham City
19:00 Cardiff City vs Nottingham Forest

➡️Africa Cup Of Nations – Quarter-Finals
18:00 Egypt vs Morocco
22:00 Senegal vs Equatorial Guinea

➡️World Cup – Concacaf Qualification: Play-Off
23:05 Canada vs USA

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Portimonense vs Tondela
18:30 Vizela vs Vitoria de Guimaraes
21:00 SC Braga vs Moreirense
23:30 FC Porto vs Maritimo

➡️France – Coupe De France
20:30 Bergerac Perigord vs Saint-Etienne
23:00 Lens vs Monaco

JINSI ya kushinda Mamilioni na ZEPPELIN SOKABET

➡️Belgium – First Division A
15:30 Union St.Gilloise vs Anderlecht
18:00 KAA Gent vs Royal Antwerp
20:30 Standard Liege vs KV Mechelen
23:00 Kortrijk vs Club Brugge

➡️Spain – Laliga Smartbank
16:00 Leganes vs Alcorcon
18:00 Cartagena vs Fuenlabrada
20:15 Las Palmas vs Real Sociedad B
20:15 Mirandes vs Malaga
23:00 Ponferradina vs Tenerife

➡️Italy – Serie B
16:30 Cittadella vs Cosenza
16:30 L.R. Vicenza vs Alessandria
16:30 Parma vs Crotone

➡️Netherlands – Eerste Divisie
14:15 VVV-Venlo vs FC Dordrecht
16:30 Almere City FC vs Telstar
18:45 ADO Den Haag vs De Graafschap

➡️International – Friendlies
15:00 Indonesia vs Timor-Leste

➡️International – Club Friendlies
11:00 Arsenal Tula vs Akron Tolyatti
15:00 AC Horsens vs SoenderjyskE
16:30 Ural vs Rodina
18:00 Vaalerenga vs FC Krasnodar

➡️India – Super League
17:00 Kerala Blasters FC vs Bengaluru FC

➡️Israel – Premier League
21:00 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Hadera
21:30 Maccabi Netanya vs Maccabi Haifa

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 CS Constantine vs JS Kabylie

➡️Angola – Girabola
17:30 CR Caala vs Petro Atletico
19:00 Primeiro de Agosto vs Sporting de Benguela

➡️DR Congo – Ligue 1
15:00 AS Vita Club vs RCK
16:30 Dauphins Noirs vs FC Lubumbashi Sport
16:30 Etoile du Kivu vs JSK
16:30 Tshinkunku vs TP Mazembe

➡️Egypt – League Cup Group A
15:00 Al Masry vs Eastern Company SC
15:00 Pyramids FC vs Misr El-Maqasa

➡️Egypt – League Cup Group B
15:00 Al Ahly vs National Bank

➡️Ghana – Premier League
18:00 Ashanti Gold vs Dreams FC
18:00 Berekum Chelsea vs Accra Lions
18:00 Hearts of Oak vs King Faisal
18:00 Legon Cities FC vs Eleven Wonders
18:00 Medeama SC vs Elmina Sharks
18:00 Real Tamale vs Karela United
18:00 WAFA vs Bibiani Gold Stars

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Dakkada FC vs Enugu Rangers
18:00 Kwara United vs Gombe United
18:00 MFM FC vs Shooting Stars
18:00 Niger Tornadoes vs Akwa United
18:00 Plateau United vs Abia Warriors
18:00 Remo Stars vs Rivers United FC
18:00 Wikki Tourist vs Nasarawa United

➡️Zambia – Super League
16:00 Green Eagles vs Nkwazi

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.