Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili June 19,2022

Filed in Michezo by on 19/06/2022 0 Comments

UNAWEZA PIA KUSOMA👇👇👇

Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili June 19,2022

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili June 19,2022➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Ruvu Shooting FC vs Mbeya City FC
19:00 Simba SC vs Kinondoni MC FC

➡️Spain – Laliga Smartbank: Play-Off
22:00 Tenerife vs Girona

➡️Brazil – Serie A
22:00 Atletico MG vs Flamengo
22:00 Corinthians vs Goias
22:00 Coritiba vs Athletico Paranaense

➡️Argentina – Primera Division
19:00 Tigre vs Banfield
21:30 CA Huracan vs Atletico Tucuman
21:30 Lanus vs Colon

➡️USA – Major League Soccer
22:00 Atlanta United vs Inter Miami CF

➡️China – Super League
12:30 Wuhan Three Towns vs Shanghai Port
14:30 Guangzhou vs Hebei

➡️Egypt – Premier League
21:00 Al Ahly vs El Zamalek

➡️EURO U19 – Group B
18:30 Serbia U19 vs Israel U19
21:00 England U19 vs Austria U19

➡️International – Club Friendlies
15:00 Oesters IF vs Hammarby IF
16:00 AFC Eskilstuna U21 vs GIF Sundsvall U21
16:00 AIK vs Orebro SK
18:00 FC Urnaesch vs St. Gallen

➡️International – Women’s Friendlies
18:00 Ireland Women vs Philippines Women
20:15 Luxembourg Women vs Cape Verde Women

➡️Ethiopia – Premier League
10:00 Wolaita Dicha SC vs Defence Force FC
13:00 Dire Dawa Kenema FC vs Arba Minch Kenema
16:00 Sidama Bunna SC vs Jimma Aba Jifar FC

➡️Ghana – Premier League
18:00 Bechem United vs Berekum Chelsea
18:00 Bibiani Gold Stars vs Ashanti Gold
18:00 Dreams FC vs Medeama SC
18:00 Eleven Wonders vs Aduana Stars
18:00 Elmina Sharks vs Great Olympics
18:00 Hearts of Oak vs Real Tamale
18:00 Karela United vs WAFA
18:00 King Faisal vs Legon Cities FC

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 SOL FC vs ASI D’Abengourou
18:30 Sporting Gagnoa vs Racing Club Dabidjan

➡️Morocco – Botola Pro
19:00 Hassania Agadir vs MAS Fes
19:00 Olympic Club de Safi vs FAR Rabat
21:15 Difaa El Jadida vs MCO Oujda
21:15 Wydad Casablanca va Salmi
23:30 Chabab Mohammedia vs Taja Casablanca
23:30 FUS Rabat vs RSB Berkane

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Dakkada FC vs Akwa United
18:00 Kwara United vs Sunshine Stars
18:00 MFM FC vs Enyimba
18:00 Plateau United vs Gombe United
18:00 Remo Stars vs Lobi Stars
18:00 Wikki Tourist vs Shooting Stars

➡️Tunisia – Ligue I: Championship Group
19:00 Ben Guerdane vs CS Sfaxien
19:00 Esperance vs Club Africain

➡️DR Congo – Ligue 1
16:30 Etoile du Kivu vs RCK
16:30 Maniema Union vs AC Rangers

UNAWEZA PIA KUSOMA👇👇👇

telegram Nijuze Habari

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.