telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili March 06,2022

Filed in Michezo by on 06/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili ya March 06,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili, Ratiba ya Soka leo Jumapili, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumapili, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Geita Gold FC vs Young Africans SC

➡️England – Premier League
17:00 Watford vs Arsenal
19:30 Manchester City vs Manchester United

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Cadiz vs Rayo Vallecano
18:15 Elche vs FC Barcelona
20:30 Celta Vigo vs Mallorca
23:00 Real Betis vs Atletico Madrid

➡️Italy – Serie A
14:30 Genoa vs Empoli
17:00 Bologna vs Torino
17:00 Fiorentina vs Verona
17:00 Venezia vs Sassuolo
20:00 Juventus vs Spezia
22:45 Napoli vs AC Milan

➡️Germany – Bundesliga
19:30 FC Cologne vz Hoffenheim

➡️France – Ligue 1
15:00 Saint-Etienne vs Metz
17:00 Bordeaux vs Troyes
17:00 Nantes vs Montpellier
17:00 Reims vs Strasbourg
17:00 Rennes vs Angers
19:05 Lille vs Clermont Foot
22:45 Marseille vs Monaco

➡️Netherlands – Eredivisie
14:15 PSV Eindhoven vs Heracles
16:30 FC Twente vs Cambuur
18:45 Ajax Amstadam vs RKC Waalwijk
18:45 NEC Nijmegen vs AZ Alkmaar
22:00 Fortuna Sittard vs PEC Zwolle

➡️Scotland – Premiership
15:00 Livingston vs Celtic

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Moreirense vs Maritimo
21:00 Pacos de Ferreira vs FC Porto
23:30 Santa Clara vs Vizela
23:30 Vitoria de Guimaraes vs Famalicao

➡️Turkey – Super Lig
16:00 Fatih Karagumruk vs Altay
19:00 Antalyaspor vs Sivasspor
19:00 Fenerbahce vs Trabzonspor

➡️Belgium – First Division A
15:30 Royal Antwerp vs Beerschot
18:00 Anderlecht vs Oostende
23:00 Eupen vs Oud-Heverlee Leuven
23:00 KAA Gent vs Zulte Waregem

➡️Spain – Laliga Smartbank
16:00 Lugo vs Alcorcon
18:00 Ponferradina vs UD Ibiza
20:15 Cartagena vs Eibar
20:15 Leganes vs Mirandes
20:15 SD Amorebieta vs Malaga
23:00 Girona vs Real Oviedo

➡️Italy – Serie B
17:30 Ascoli vs Frosinone
17:30 Crotone vs Alessandria
17:30 L.R. Vicenza vs Ternana
17:30 Perugia vs Lecce

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 Erzgebirge Aue vs Jahn Regensburg
15:30 Fortuna Dusseldorf vs Ingolstadt
15:30 Werder Bremen vs Dynamo Dresden

➡️Switzerland – Super League
16:15 Lugano vs Basel
18:30 Grasshopper vs Servette
18:30 St. Gallen vs Sion

➡️India – Super League
17:00 FC Goa vs Kerala Blasters FC

➡️Israel – Premier League
20:00 FC Ashdod vs Maccabi Petach Tikva
21:15 Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Haifa

➡️Africa – Confederation Cup: Group B
17:00 Royal Leopards vs Al-Ittihad

➡️International – Club Friendlies
15:00 HJK vs Handefjord
16:00 Molde vs Hoedd
17:00 Viking FK vs Kristiansund BK
18:00 FK Haugesund vs Sandnes
19:00 Sarpsborg 08 vs KFUM Oslo

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 JS Kabylie vs NA Hussein Dey
19:00 ASO Chlef vs ES Setif

➡️Botswana – Premier League
16:30 Notwane FC vs Extension Gunners
17:00 Sua Flamingoes vs Police XI

➡️Angola – Girabola
17:30 CD Huila vs Petro Atletico
18:00 Kabuscorp SCP vs GD Interclube
18:00 Primeiro de Agosto vs CR Caala
18:00 Wiliete SC vs Petroleos Do Lobito

➡️Ghana – Premier League
18:00 Accra Lions vs Great Olympics
18:00 Bibiani Gold Stars vs Medeama SC
18:00 Dreams FC vs Elmina Sharks
18:00 Karela United vs Ashanti Gold
18:00 King Faisal vs Aduana Stars

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Racing Club Dabidjan vs SOL FC
21:00 ASEC Mimosas vs Soa

➡️Kenya – Premier League
15:00 AFC Leopards vsvBandari

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 Difaa El Jadida vs OCK Khouribga
20:15 Ittihad Tanger vs Salmi
22:30 RSB Berkane vs Raja Casablanca

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Abia Warriors vs Akwa United
18:00 Dakkada FC vs Enyimba
18:00 Kano Pillars vs Nsarawa United
18:00 MFM FC vs Kwara United
18:00 Plateau United vs Katsina United
18:00 Remo Stars vs Sunshine Stars
18:00 Rivers United FC vs Shooting Stars
18:00 Wikki Tourist vs Lobi Stars

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Pikine vs ASEC Ndiambour
19:30 ASC Linguere vs Guediawaye FC

➡️South Africa – 1st Division
16:30 Cape Town Spurs vs Jomo Cosmos
16:30 Platinum City Rovers vs University of Pretoria
16:30 Venda vs JDR Stars

➡️Tunisia – Ligue I: Group A
16:00 CS Sfaxien vs Esperance

➡️Zambia – Super League
16:00 Zanaco vs Power Dynamos

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 CAPS United vs WhaWha
16:00 Chicken Inn FC vs ZPC Kariba
16:00 Cranborne Bullets FC vs Black Rhinos
16:00 Tenax CS FC vs Highlanders
16:00 Triangle FC vs Ngezi Platinum FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *