telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili March 27,2022

Filed in Michezo by on 27/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili March 27,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili, Ratiba ya Soka leo Jumapili, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumapili, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya England Premier League, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC, International Friendlies, International Club Friendlies, Africa Cup Of Nations Qualification,.

➡️International – Friendlies
14:00 Laos vs Brunei
14:00 Thailand vs Suriname
15:00 Liberia vs Sierra Leone
23:00 Guatemala vs Haiti

➡️World Cup – Concacaf Qualification: Play-Off
23:05 Canada vs Jamaica

➡️Spain – Laliga Smartbank
15:00 Mirandes vs Ponferradina
17:00 Burgos CF vs Tenerife
19:15 Alcorcon vs Real Valladolid
19:15 Malaga vs SD Huesca
22:00 Almeria vs Girona

➡️Netherlands – Eerste Divisie
15:30 MVV Maastricht vs Almere City FC
17:45 FC Emmen vs Telstar

➡️World Cup – OFC Qualification: Final Stage
17:00 Solomon Islands vs Papua New Guinea
20:30 New Zealand vs Tahiti

➡️USA – Major League Soccer
23:00 Portland Timbers vs Orlando City

➡️International – Club Friendlies
13:00 Lokomotiv Moscow vs Khimki
15:00 Djurgaarden vs Honka
18:00 Bodoe/Glimt vs Molde
19:00 Viking FK vs FK Haugesund

➡️Africa Cup Of Nations – Qualification
15:00 Mauritius vs Sao Tome and Principe
16:00 Eswatini vs Somalia
16:00 South Sudan vs Djibouti
17:00 Lesotho vs Seychelles

➡️Algeria – Ligue 1
17:00 NA Hussein Dey vs CR Belouizdad

➡️Ivory Coast – Ligue 1
17:30 ASEC Mimosas vs Club Omnisports de Korhogo
18:30 Academia F. Amadou Diallo vs Sporting Gagnoa
21:00 ES Bafing vs San Pedro

➡️Ghana – Cup
18:00 Aduana Stars vs Berekum Chelsea
18:00 Bechem United vs Kumawuman United FC
18:00 Kotoku Royals vs Ebusua Dwarfs
18:00 Skyy FC vs Heart of Lions
21:30 Hearts of Oak vs Elmina Sharks

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
17:00 Cara Brazzaville vs JS Talanga

➡️Ivory Coast – Ligue 1
17:30 ASEC Mimosas vs Club Omnisports de Korhogo
18:30 Academia F. Amadou Diallo vs Sporting Gagnoa
21:00 ES Bafing vs San Pedro

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Douanes vs Guediawaye FC
19:30 AS Pikine vs AS Dakar Sacre Coeur
19:30 ASC Linguere vs Diaraf
19:30 US Goree vs ASEC Ndiambour

➡️Uganda – Premier League
16:00 URA FC vs SC Villa

➡️Zambia – Super League
15:00 Zanaco vs Nkwazi

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Harare City vs Dynamos
16:00 Highlanders vs Yadah FC
16:00 Manica Diamonds vs FC Platinum
16:00 WhaWha vs Cranborne Bullets FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *