RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili September 25 2022

Filed in Michezo by on 24/09/2022 1 Comment
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili September 25 2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili, Ratiba ya Mechi za Leo Jumapili, Ratiba ya Mpira wa Miguu Leo, Ratiba ya Soka Leo, Ratiba ya Mechi za Leo, Ratiba ya Michezo ya Leo, Ratiba ya Soka Leo, Michezo ya Leo, Nijuze Habari Leo, Ratiba, Ratiba ya Mechi, Ratiba ya Soka, Ratiba ya Mpira, Nijuze Habari Katika Michezo, Nijuze Habari kwenye Soka, Nijuze Habari kwenye Mpira, Nijuze Habari za Soka Leo, Nijuze Habari za Mpira Leo, Nijuze Habari za Michezo Leo, Nijuze Michezo Leo, Nijuze Habari za Michezo Mpya Leo, Nijuze Habari za Michezo Leo.

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili September 25 2022

RATIBA YA MICHEZO YA LEO JUMAPILI

👉UEFA Nations League – League A: Group 1
21:45 Austria vsbCroatia
21:45 Denmark vs France

👉UEFA Nations League – League A: Group 4
21:45 Netherlands vs Belgium
21:45 Wales vs Poland

👉UEFA Nations League – League C: Group 1
21:45 Faroe Islands vs Turkiye
21:45 Luxembourg vs Lithuania

👉UEFA Nations League – League C: Group 3
19:00 Azerbaijan vs Kazakhstan
19:00 Slovakia vs Belarus

👉UEFA Nations League – League D: Group 1
16:00 Andorra vs Latvia
16:00 Moldova vs Liechtenstein

👉International – Friendlies
14:00 Niger vs Liberia

👉England – League 1
14:30 Plymouth Argyle vs Ipswich Town

👉Spain – Laliga Smartbank
15:00 Burgos CF vs Levante
17:15 Lugo vs Real Oviedo
19:30 Albacete vs FC Andorra
19:30 Eibar vs Racing Santander

👉Argentina – Primera Division
21:30 Gimnasia LP vs Tigre
21:30 Rosario Central vs Club Atletico Platense

👉England – Fa Women’s Super League
16:00 Brighton & Hove Albion Women vs Reading Women
17:00 Leicester City Women vs Aston Villa Women
17:00 West Ham United Women vs Manchester United Women
18:00 Chelsea FC Women vs Manchester City Women
20:45 Liverpool Women vs Everton Women

👉Africa – CAF Champions League: Qualification
21:00 El Zamalek vs Elect-Sport FC

👉International – Club Friendlies
14:00 Konyaspor vs Adanaspor
15:00 Llapi vs KF Fushe Kosova
16:00 PFC CSKA-Sofia vs Septemvri Sofia
16:00 Verona vs Koper
16:30 NK Urania vs Hajduk Split
17:00 PAOK FC vs Panserraikos FC
20:15 Simba SC vs Malindi SC
21:00 Ee Guineueta vs EC Granollers
23:30 Guadalajara vs CF America

👉International – Friendlies U21
16:00 Scotland U21 vs Northern Ireland U21

👉Angola – Girabola
17:30 Sporting de Benguela vs Santa Rita

👉Ghana – Premier League
18:00 Aduana Stars vs Samartex
18:00 Asante Kotoko SC vs Hearts of Oak
18:00 Bibiani Gold Stars vs Bechem United
18:00 Karela United vs Dreams FC
18:00 Kotoku Royals vs Nsoatreman
18:00 Real Tamale vs Legon Cities FC

👉Greece – Cup
16:00 Almyros vs Apollon Efpalio
16:00 Aris Voula vs Nafpaktiakos Asteras

👉Burkina Faso – Ligue 1
19:00 ASF Bobo-Dioulasso vs AS Douane
19:00 Rail Club Kadiogo vs Racing Club Bobo

👉Burundi – Premier League
16:00 Flambeau du Centre vs Le Messager Ngozi
16:00 Magara Young Boys vs Vitalo FC
16:00 Rukinzo FC vs Musongati
16:00 TOP Junior FC vs Aigle Noir

👉Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Club Omnisports de Korhogo vs Sporting Gagnoa
21:00 ES Bafing vs ASEC Mimosas

👉Mozambique – Mocambola
16:00 Ferroviario da Beira vs Ferroviario de Maputo
16:00 Ferroviario de Nampula vs Ferroviario de Nacala Velha
16:00 Matchedje de Mocuba vs Liga Desportiva de Maputo

👉Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Bulawayo Chiefs vs Manica Diamonds
16:00 Dynamos vs Ngezi Platinum FC
16:00 Triangle FC vs Herentals FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

About the Author ()

Comments (1)

Trackback URL | Comments RSS Feed

  1. VITALIS KASINGA says:

    Mimi ni mpenzi wa mchezo wa mpira wa miguu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *