Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumatano December 22,2021

Filed in Michezo by on 22/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumatano December 22,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Kagera Sugar FC vs Mbeya Kwanza
16:00 Namungo FC vs Dodoma Jiji FC

➡️England – EFL Cup
22:45 Brentford vs Chelsea
22:45 Liverpool vs Leicester City
22:45 Tottenham Hotspur vs West Ham United

➡️Spain – Laliga Santander
21:00 Granada vs Atletico Madrid
23:30 Athletic Bilbao vs Real Madrid

➡️Italy – Serie A
18:30 Sassuolo vsbBologna
18:30 Venezia vs Lazio
20:30 Inter Milan vs Torino
20:30 AS Roma vs Sampdoria
20:30 Verona vs Fiorentina
22:45 Empoli vs AC Milan
22:45 Napoli vs Spezia

➡️France – Ligue 1
23:00 Bordeaux vz Lille
23:00 Clermont Foot vs Strasbourg
23:00 Lorient vs Paris Saint-Germain
23:00 Lyon vs Metz
23:00 Marseille vs Reims
23:00 Monaco vs Rennes
23:00 Montpellier vs Angers
23:00 Nice vs Lens
23:00 Saint-Etienne vs Nantes
23:00 Troyes vs Brest

➡️Netherlands – Eredivisie
20:45 SC Heerenveen vs Feyenoord
20:45 Willem II vs NEC Nijmegen
22:00 Heracles vs Cambuur
23:00 Ajax Amstadam vs Fortuna Sittard
23:00 FC Utrecht vs FC Twente

➡️Turkey – Super Lig
17:00 Hatayspor vs Konyaspor
17:00 Sivasspor vs Rizespor
20:00 Fatih Karagumruk vs Fenerbahce
20:00 Gaziantep FK vs Alanyaspor

➡️Scotland – Premiership
22:45 Hibernian vs Aberdeen
22:45 St. Johnstone vs Ross County
22:45 St. Mirren vs Celtic

➡️Scotland – League 1
22:45 Montrose vs Peterhead

➡️Belgium – Cup
22:00 KV Mechelen vs Eupen
22:30 KAA Gent vs Standard Liege

➡️Asia – AFF Championship: Play-Off
15:30 Singapore vs Indonesia

➡️India – Super League
17:00 Chennaiyin FC vs Kerala Blasters FC

➡️Israel – Premier League
20:00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona vs Maccabi Petach Tikva
21:00 Maccabi Tel Aviv vs Bnei Sakhnin
21:30 Hapoel Beer Sheva vs Beitar Jerusalem

➡️Africa – CAF Super Cup
20:00 Raja Casablanca vs Al Ahly

➡️Botswana – Premier League
17:00 Police XI vs BR Highlanders
17:00 Sua Flamingoes vs Botswana Defence Force XI
19:00 Prisons XI vs Security Systems

➡️Angola – Girabola
18:00 Primeiro de Agosto vs Sporting Cabinda

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Club Omnisports de Korhogo vs ES Bafing
21:00 Soa vs Bouake FC

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 AS Kondzo vs Leopards de Dolisie
18:00 Cara Brazzaville vs AS Otoho

➡️DR Congo – Ligue 1
16:00 Dauphins Noirs vs TP Mazembe
17:00 AC Rangers vs Blessing FC

➡️Ethiopia – Premier League
15:00 Sidama Bunna SC vs Wolaita Dicha SC
18:00 Ethiopia Bunna SC vs Hadiya Hosahina FC

➡️Rwanda – National Football League
13:30 Gorilla FC vs Mukura Victory
16:00 Etincelles vs Gicumbi FC
16:00 Etoile de Lest vs APR FC
16:00 Musanze vs Marines FC Gisenyi
16:00 Rayon Sports FC vs Police FC Rwanda

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Douanes vs Diaraf
19:30 AS Pikine vs Generation Foot
19:30 ASC Diambars vs Mbour Petite Cote
19:30 ASEC Ndiambour vs Gueciawaye FC
19:30 Casa Sport vs ASC Linguere
19:30 Cneps vs Teungueth FC
19:30 US Goree vs AS Dakar Sacre Coeur

➡️South Africa – Premier League
16:30 TS Galaxy vs Stellenbosch FC
18:00 Baroka FC vs Royal AM
18:00 Chippa United vs Sekhukhune United
18:00 Moroka Swallows vs Lamontville Golden Arrows
18:30 SuperSport United vs Cape Town City FC
20:30 Kaizer Chiefs vs Maritzburg United

➡️Uganda – Premier League
15:00 Busoga United FC vs SC Villa
15:00 KCCA FC vs Express FC
15:00 UPDF FC vs BUL FC
15:00 URA FC vs Mbarara City
15:00 Wakiso Giants vs Arua Hill SC

telegram Nijuze Habari

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.