telegram Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano February 09,2022

Filed in Michezo by on 09/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano February 09,2022

➡️England – Premier League
22:45 Manchester City vs Brentford
22:45 Norwich City vs Crystal Palace
22:45 Tottenham Hotspur vs Southampton
23:00 Aston Villa vs Leeds United

➡️England – Championship
22:45 AFC Bournemouth vs Birmingham City
22:45 Blackburn Rovers vs Nottingham Forest
22:45 Bristol City vs Reading
22:45 Cardiff City vs Peterborough United
22:45 Preston North End vs Huddersfield Town
22:45 Queens Park Rangers vs Middlesbrough
22:45 Sheffield United vs West Bromwich Albion

➡️Scotland – Premiership
22:45 Aberdeen vs Celtic
22:45 Dundee United vs Motherwell
22:45 Hearts vs Dundee FC
22:45 Rangers vs Hibernian
22:45 Ross County vs
Livingston
22:45 St. Mirren vs St. Johnstone

➡️Spain – Copa Del Rey
23:00 Rayo Vallecano vs Real Betis

➡️Italy – Coppa Italia
23:00 AC Milan vs Lazio

➡️France – Coupe De France
20:30 Bergerac Perigord vs Versailles
23:15 Nice vs Marseille

➡️Netherlands – Knvb Beker
21:00 Ajax Amstadam vs Vitesse
21:00 RKC Waalwijk vs AZ Alkmaar

➡️Belgium – First Division A
20:45 Zulte Waregem vs Oostende
23:00 Oud-Heverlee Leuven vs KRC Genk

➡️Turkey – Turkish Cup
13:30 Bandirmaspor vs Sivasspor
17:30 Hatayspor vs Antalyaspor
20:30 Denizlispor vs Trabzonspor

➡️International – FIFA Club World Cup
16:30 Monterrey vs Al-Jazira
19:30 Al Hilal vs Chelsea

➡️Scotland – Championship
22:45 Arbroath vs Hamilton Academical
22:45 Inverness CT vs Partick Thistle
22:45 Kilmarnock vs Ayr United

➡️Egypt – Premier League
18:30 ENPPI vs Misr El-Maqasa
21:00 El Geish vs El Gounah

➡️International – Club Friendlies
13:00 FC Rostov vs Linense
14:00 CSKA Moscow vs Lyngby
14:00 Khimki vs Hermannstadt
17:00 Nizhny Novgorod vs FCI Levadia
18:00 FC Rostov vs FK Haugesund
18:00 Kristiansund BK vs Mjaellby
18:30 Hammarby IF vs Velez CF
20:00 Helsingborg vs Aengelholms FF
20:00 Vaernamo vs Skoevde AIK

➡️Algeria – Ligue 1
17:00 RC Relizane vs Paradou AC

➡️Botswana – Premier League
16:30 Morupule Wanderers vs Botswana Defence Force XI
17:00 BR Highlanders vs Gilport Lions
17:00 Police XI vs Gaborone United
17:00 Security Systems vs Notwane FC
17:00 Township Rollers vs Sua Flamingoes
19:00 Orapa United FC vs Mogoditshane Fighters
20:00 Extension Gunners vs Prisons XI

➡️DR Congo – Ligue 1
16:00 Don Bosco vs Sanga Balende
16:30 J.S. Bazano vs Etoile du Kivu
16:30 Simba vs Dauphins Noirs

➡️Ethiopia – Premier League
16:00 Fasil Kenema SC vsbAdama City FC
19:00 Hadiya Hosahina FC vs Sebeta City FC

➡️India – Super League
17:00 Chennaiyin FC vs FC Goa

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Bouake FC vs Academia F. Amadou Diallo

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Heartland Owerri vs Gombe United

➡️South Africa – Cup
16:00 Venda vs African All Stars FC
19:00 Maritzburg United vs SuperSport United

➡️Uganda – Premier League
14:00 BUL FC vsvVipers SC
16:00 KCCA FC vs URA FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *