telegram Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano February 16,2022

Filed in Michezo by on 16/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano February 16,2022

Ratiba ya Michezo, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo, Ratiba ya leo, Ratiba ya FA, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Kombe la Shirikisho la Azam, England Premier League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Champions League, Ratiba ya UCL, Ratiba ya Ligi

➡️Tanzania – Azam Sports Federation Cup (ASFC) : Round Of 16
16:00 Pamba FC vs Dodoma Jiji FC
19:00 Ruvu Shooting FC vs Simba SC

➡️UEFA Champions League – Round Of 16
23:00 FC Salzburg vs FC Bayern Munich
23:00 Inter Milan vs Liverpool

➡️England – Championship
22:45 Peterborough United vs Reading

➡️England – League 1
22:45 Sheffield Wednesday vs Accrington Stanley

➡️Spain – Laliga Santander
21:00 Atletico Madrid vs Levante

➡️Belgium – First Division A
20:45 KRC Genk vs KV Mechelen

➡️Italy – Serie B
20:30 Alessandria vs Lecce
20:30 Benevento vs Ascoli
20:30 Crotone vs Brescia
20:30 Frosinone vs Como

➡️Egypt – Premier League
16:00 Pharco FC vs ENPPI
18:30 Pyramids FC vs Ismaily SC
21:00 Future FC vs National Bank

➡️International – Club Friendlies
14:00 Khimki vs Navbahor Namangan
17:00 CSKA Moscow vs Real Murcia
18:00 Ural vs Riga FC
20:00 FC Dallas vs Chicago Fire
21:00 Houston Dynamo vs Toronto FC

➡️India – Super League
17:00 Odisha FC vs Chennaiyin FC

➡️Ethiopia – Premier League
16:00 Ethiopia Bunna SC vs Arba Minch Kenema
19:00 Dire Dawa Kenema FC vs Bahir Dar Kenema FC

➡️Kenya – Premier League
15:00 Ulinzi Stars vs Tusker FC

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 Olympic Club de Safi vs RSB Berkane

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Dakkada FC vs Gombe United
18:00 Kwara United vs Enyimba
18:00 MFM FC vs Katsina United
18:00 Niger Tornadoes vs Sunshine Stars
18:00 Plateau United vs Shooting Stars
18:00 Remo Stars vs Akwa United
18:00 Wikki Tourist vs Kano Pillars

➡️South Africa – Premier League
18:30 Stellenbosch FC vs Moroka Swallows
20:30 Orlando Pirates vs Lamontville Golden Arrows

➡️Uganda – Premier League
16:00 Arua Hill SC vs BUL FC
16:00 Tooro United vs SC Villa

➡️Rwanda – National Football League
13:30 Gasogi United vs Mukura Victory
16:00 Etoile de Lest vs Gicumbi FC
16:00 Kiyovu Sports vs AS Kigali
16:00 Marines FC Gisenyi vs Gorilla FC
16:00 Musanze vs APR FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *