telegram Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano February 23,2022

Filed in Michezo by on 22/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano February 23,2022

Ratiba ya Michezo, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Mtibwa Sugar vsvYoung Africans SC

➡️UEFA Champions League – Round Of 16
23:00 Atletico Madrid vs Manchester United
23:00 Benfica vs Ajax Amstadam

➡️England – Premier League
22:30 Burnley vs Tottenham Hotspur
22:30 Watford vs Crystal Palace
22:45 Liverpool vs Leeds United

➡️England – Championship
22:45 Derby County vs Millwall 22:45
Fulham
vs Peterborough United
22:45 Huddersfield Town vs Cardiff City vs
22:45 Queens Park Rangers vs Blackpool
22:45 Sheffield United vs Blackburn Rovers
22:45 Stoke City vs Luton Town

➡️Scotland – Premiership
22:45 dundee FC vs St. Mirren

8️⃣Belgium – First Division
22:45 KRC Gent vs RFC Seraing

➡️Italy – Serie B
20:30 Benevento vs Como
20:30 Brescia vs Ascoli
20:30 Crotone vs Cosenza vs
20:30 Frosinone vs Reggina
20:30 Lecce vs Cittadella

➡️India – Super League
17:00 Hyderabad FC vs Kerala Blasters FC

I➡️nternational – Club Friendlies
14:00 Vaalerenga vs Stabaek
16:00 Sandefjord vs Fredrikstad
21:00 Elfsborg vs Skoevde AIK

➡️Africa – Confederation Cup: Group C
16:00 AS Otoho vs Coton Sport

➡️Egypt – Premier League
16:00 Eastern Company SC vs Al Masry
18:30 Ismaily SC vs El Gounah

➡️Botswana – Premier League
17:00 Sua Flamingoes vs Morupule Wanderers

➡️Morocco – Botola Pro
22:00 Wydad Casablanca vs Hassania Agadir

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Gombe United vs Plateau United
18:00 Sunshine Stars vs Wikki Tourist

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Racing Club Dabidjan vs Sporting Gagnoa
18:30 San Pedro vs Soa
21:00 Academia F. Amadou Diallo vs Bassam

➡️Ethiopia – Premier League
16:00 Sidama Bunna SC vsbAddis Ababa Ketema
19:00 Saint George SC va Arba Minch Kenema

➡️South Africa – 1st Division
16:30 Black Leopards vs Cape Town All Stars
16:30 Hungry Lions FC vs Polokwane City
16:30 Platinum City Rovers vs
TS Sporting
16:30 Pretoria vs Callievs Venda

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *