telegram Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumatano January 19,2022

Filed in Michezo by on 19/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumatano January 19,2022

➡️Tanzania – Friend Match
16:00 Young Africans SC vs Mbuni FC

➡️England – Premier League
22:30 Leicester City vs Tottenham Hotspur
23:00 Brentford vs Manchester United

➡️England – Championship
22:45 Hull City vs Blackburn Rovers
23:00 Reading vs Luton Town

➡️Spain – Laliga Santander
21:00 Celta Vigo vs Osasuna
23:30 Valencia vs Sevilla

➡️France – Ligue 1
21:00 Clermont Foot vs Strasbourg
21:00 Lille vs Lorient
21:00 Montpellier vs Troyes

➡️Africa Cup Of Nations – Group D
22:00 Egypt vs Sudan
22:00 Guinea-Bissau vs Nigeria

➡️Italy – Coppa Italia
19:30 Sassuolo vs Cagliari
23:00 Inter Milan vs Empoli

➡️Turkey – Super Lig
17:00 Goztepe vs Sivasspor
17:00 Kayserispor vs Istanbul Basaksehir
17:00 Rizespor vs Antalyaspor
20:00 Fenerbahce vs Altay
20:00 Trabzonspor vs Giresunspor

➡️ MATOKEO YA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE 2021

➡️MATOKEO HA MTIHANI WA MAARIFA 2021

➡️MATOKEO YA UPIMAJI WA KITAIFA WA DARASA LA NNE 2021

➡️MATOKEO YA UPIMAJI WA KITAIFA WA KIDATO CHA PILI 2021

➡️Germany – DFB Cup
20:30 Hannover 96 vs Borussia Monchengladbach
20:30 RB Leipzig vs Hansa Rostock
22:45 Hertha Berlin vs Union Berlin
22:45 Hoffenheim vs Freiburg

➡️Spain – Copa Del Rey
23:00 Real Sociedad vs Atletico Madrid

➡️Netherlands – KNVB Beker
20:45 FC Groningen vs NEC Nijmegen
22:00 NAC Breda vs PEC Zwolle
23:00 FC Twente vs AZ Alkmaar

➡️Spain – Laliga Smartbank
23:00 Lugo vs Almeria

➡️France – Ligue 2
21:00 Amiens vs AC Ajaccio
21:00 Toulouse vs Nancy

➡️International – Club Friendlies
13:00 FK Iskra vs Opatija
15:00 Legia Warszawa vs FC Krasnodar
15:00 Pirin Blagoevgrad vs Strumska Slava
15:00 Rapid Wien vs Cracovia
16:00 Basel vs Lausanne
16:30 FC Copenhagen vs Hvidovre
17:00 TSV Hartberg vs Slask Wroclaw
17:00 Wil vs St. Gallen
17:00 Zenit St. Petersburg vs Emirates Club
18:00 Zorya vs Pogon Szczecin

➡️India – Super League
17:00 FC Goa vs East Bengal Club

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 Diables Noirs vs AS Bng
16:00 Etoile Du Congo vs FC Nathalys de Pointe-Noire
18:00 AS Otoho vs Patronage Sainte-Anne
18:00 Cara Brazzaville vs Nico-Nicoye

➡️DR Congo – Ligue 1
16:30 Saint-Eloi Lupopo vs AS Vita Club

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Dakkada FC vs Wikki Tourist
18:00 Katsina United vs Lobi Stars
18:00 MFM FC vs Rivers United FC
18:00 Niger Tornadoes vs Shooting Stars
18:00 Plateau United vs Nasarawa United
18:00 Sunshine Stars vs Gombe United

➡️Zambia – Super League
16:00 Prison Leopards vs Zanaco

➡️Rwanda – National Football League
16:00 APR FC vs Gorilla FC
16:00 Bugesera FC vs AS Kigali
16:00 Etincelles vs Rayon Sports FC
16:00 Etoile de Lest vs Kiyovu Sports

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *