RATIBA ya Michezo ya Leo Jumatano March 09,2022

Filed in Michezo by on 09/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumatano March 09,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumatano Ratiba ya Soka leo Jumatano, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumatano, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

➡️UEFA Champions League – Round Of 16
23:00 Manchester City vs Sporting CP
23:00 Real Madrid vs Paris Saint-Germain

➡️UEFA Europa League – Round Of 16
20:45 FC Porto vs Lyon
20:45 Real Betis vs Eintracht Frankfurt

➡️Scotland – Premiership
22:45 Dundee FC vs St. Mirren

➡️Egypt – Premier League
16:00 Ghazl Al Mehalla vs Future FC
18:30 El Geish vs Al Masry

➡️Argentina – Cup
23:10 Argentinos Juniors vs Olimpo

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 RC Relizane vs JS Saoura

➡️DR Congo – Ligue 1
17:00 FC Lubumbashi Sport vs Blessing FC

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Racing Club Dabidjan vs Sporting Gagnoa

➡️Kenya – Premier League
15:00 FC Talanta vs Bandari
15:00 Kakamega Homeboyz vs Vihiga Bullets FC
15:00 Kariobangi Sharks vs Mathare United
15:00 Nairobi City Stars vs Posta Rangers
15:00 Nzoia Sugar FC vs Bidco United
15:00 Sofapaka vs Gor Mahia
15:00 Ulinzi Stars vs AFC Leopards

➡️South Africa – Cup
19:00 Marumo Gallants vs Orlando Pirates

➡️Ghana – Premier League
18:00 Hearts of Oak vs WAFA

➡️Tunisia – Ligue I: Group A
16:00 CS Hammam-Lif vs ES Hamam Sousse
16:00 CS Sfaxien vs Ben Guerdane
16:00 Esperance vs CA Bizertin
16:00 Etoile Metlaoui vs US Titaouine

➡️Tunisia – Ligue I: Group B
16:00 AS Rejiche vs Zarzis
16:00 AS Slimane vs Club Africain
16:00 Etoile du Sahel vs US Monastir
16:00 Olympique de Beja vs Sportif de Chebba

➡️Uganda – Premier League
14:00 UPDF FC vs Arua Hill SC
16:00 Wakiso Giants vs Mbarara City

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *