telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumatatu March 07 2022

Filed in Michezo by on 07/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumatatu March 07,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumatatu, Ratiba ya Soka leo Jumatatu, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumatatu, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC

➡️Tanzania – NBC Premier League
14:00 Ruvu Shooting vs Biashara United FC
16:00 Kinondoni MC FC vs Coastal Union
19:00 Simba SC vs Dodoma Jiji FC

➡️England – Premier League
23:00 Tottenham Hotspur vs Everton

➡️England – FA Cup
22:30 Nottingham Forest vsvHuddersfield Town

➡️Spain – Laliga Santander
23:00 Athletic Bilbao vs Levante

➡️Portugal – Primeira Liga
23:15 Tondela vs Belenenses SAD

➡️Turkey – Super Lig
20:00 Besiktas vs Istanbul Basaksehir
20:00 Gaziantep FK vs Hatayspor
20:00 Kayserispor vs Alanyaspor

➡️Spain – Laliga Smartbank
23:00 Real Sociedad B vs Sporting Gijon

➡️France – Ligue 2
22:45 Toulouse vs Dunkerque

➡️Netherlands – Eerste Divisie
22:00 Jong AZ Alkmaar vs Telstar
22:00 Jong Ajax vs ADO Den Haag
22:00 Jong FC Utrecht vs Almere City FC
22:00 Jong PSV vs FC Emmen

➡️Egypt – Premier League
16:00 National Bank vs Misr El-Maqasa
18:30 Ismaily SC vs Pharco FC
21:00 El Zamalek vs El Gounah

➡️International – Club Friendlies
19:30 Elfsborg vs Utsiktens BK

➡️India – Super League
17:00 ATK Mohun Bagan FC vs Jamshedpu

➡️Israel – Premier League
21:30 Maccabi Tel Aviv vs Beitar Jerusalem

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 CR Belouizdad vs Paradou AC
16:30 NC Magra vs CS Constantine

➡️Ghana – Premier League
18:00 Eleven Wonders vs Berekum Chelsea

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Bassam vs Sporting Gagnoa
21:00 Academia F. Amadou Diallo vs Club Omnisports de Korhogo

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *